มื่อเวลา 08.30 น. วันที่ 14 ต.ค. 2563 นายปรีชา หอมสุวรรณ เป็นประธานในพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร โดยมีคณะครู และนักเรียน โรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง ร่วมกับศูนย์เด็กเล็ก ต.ไผ่กองดิน เข้าร่วมในพิธี
![](https://i0.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2020/10/DSC_0040-COLLAGE.jpg?w=1380)
7,066 total views, 2 views today