โรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง ได้จัดกิจกรรมตรวจสุภาพ ประจำปีการศึกษา 2562 ระหว่างวันที่ 15 กรกฎาคม พ.ศ.2562 งานอนามัยของโรงเรียนได้จัดให้มีการตรวจสุขภาพประจำปีสำหรับครูและนักเรียนในโรงเรียน ทุกคนได้รับการตรวจสุขภาพ เพื่อป้องกันการเจ็บป่วย จะได้มีสุขภาพที่สมบูรณ์ทั้งร่างกายและจิตใจสามารถดำรงชีวิตอย่างเป็นสุข ณ ใต้อาคารประถมศึกษา
![](https://i2.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/07/IMG_4480-COLLAGE.jpg?w=1380)
17,365 total views, 4 views today