โรงเรียนวัดราษฏร์บำรุง นำโดยท่านผู้อำนวยการ ดร.สัญญา สาลีผลิน และคณะครู
โรงเรียนวัดราษฏร์บำรุง จัดงานต้อนรับครูบรรจุใหม่ ได้แก่ นางสาว ณัฐรดา สีน้ำเงิน เอก สังคมศึกษา และ นางสาว ฑิฆัมพร มุสิกภูมิ เอก ปฐมวัย ครูโครงการครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน นาย สุมล หมอยาดี และ เจ้าหน้าที่ธุรการ นางสาว วีณา ทองสวัสดิ์ เข้าเป็นสมาชิกใหม่ของโรงเรียนวัดราษฏร์บำรุง
![](https://i1.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2018/12/IMG_1427-COLLAGE.jpg?w=1380)
15,162 total views, 2 views today