ในวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2563 คณะครูบุคลากรโรงเรียนวัดราษฏร์บำรุง ได้นำนักเรียนไปเวียนเทียน ที่ วัด ราษฏร์บำรุง เนื่องในวัน มาฆบูชา เพื่อเป็นการปลูกฝังนิสัยที่ดีแก่เด็ก และทำให้เด็กได้ใกล้ชิดพระศาสนา
![](https://i2.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/IMG_9338-COLLAGE.jpg?w=1380)
6,219 total views, 4 views today
ในวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2563 คณะครูบุคลากรโรงเรียนวัดราษฏร์บำรุง ได้นำนักเรียนไปเวียนเทียน ที่ วัด ราษฏร์บำรุง เนื่องในวัน มาฆบูชา เพื่อเป็นการปลูกฝังนิสัยที่ดีแก่เด็ก และทำให้เด็กได้ใกล้ชิดพระศาสนา
6,219 total views, 4 views today
Designed using Magazine Hoot. Powered by WordPress.