คณะครูโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง จัดงานเลี้ยงฉลองส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2563 ในวันศุกร์ที่ 27 ธันวาคม 2562 ก่อนถึงเทศกาลวันหยุดยาว โดยนักเรียนและครูประจำชั้นต่างแยกย้ายกันจัดงานตามห้องเรียนของตัวเอง ก่อนเสร็จสิ้นในเวลา 15.00น. หลังจากนั้นทั้งหมดได้รวมตัวสวดมนต์ที่ใต้อาคารประถม ก่อนแยกย้ายเดินทางกลับ
![](https://i1.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2020/01/IMG_8716-COLLAGE.jpg?w=1380)
15,042 total views, 2 views today