โรงเรียนวัดราษฎร์บำรุงได้ส่งนักกีฬาเข้าร่วมการแข่งขัน กีฬา กรีฑา นักเรียน กลุ่มอุดมธรรมคุณ ประจำปีการศึกษา 2562 ณ โรงเรียนวัดกระทุ่มทอง โดย ดร.ไพศาล ปันแดน ผอ.สพป.สพ.1 มอบหมายให้นายพงษ์กฤตย์ นามปพนอังกร รองผอ.สพป.สพ.1 เข้าร่วมเป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันเมื่อวันที่ 12 กันยายน 2562 โดยการแข่งขันจะจัดถึงเป็นเวลาทั้งสิ้น3วัน 12-14 กันยายน ณ โรงเรียนวัดกระทุ่ม
![](https://i1.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/09/IMG_6821-COLLAGE.jpg?w=1380)
![](https://i2.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/09/IMG_7198-COLLAGE.jpg?w=1380)
![](https://i2.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/09/IMG_7679-COLLAGE.jpg?w=1380)
18,540 total views, 4 views today