วัน ศุกร์ที่ 9 สิงหาคม 2562 โรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง นำโดย ดร.สัญญา สาลีผลิน ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครูและนักเรียนโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง ศูนย์เด็กเล็ก ต.ไผ่กองดิน จัดกิจกรรมวันแม่แห่งชาติและร่วมลงนามถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ
![](https://i2.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/IMG_5589-COLLAGE.jpg?w=1380)
21,629 total views, 2 views today