โรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง จัดงานปัจฉิมนิเทศนักเรียน ป.6 ม.3 ประจำปีการศึกษา 2561 แนะแนวทาง นร.เตรียมตัวให้ พร้อมสู่การการศึกษาต่อและทำงาน วันที่ 29 มีนาคม 2562 ณ หอประชุมโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง โดยมี นายสัญญา สาลีผลิน ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการและให้โอวาทแก่นักเรียน
![](https://i2.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/04/IMG_3323-COLLAGE.jpg?w=1380)
14,561 total views, 4 views today