ในวันเสาร์ที่16 กุมภาพันธ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน นายสัญญา สาลีผลินและคณะครูโรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง จัดงานเลี้ยงแสดงความยินดีในการสอบผ่านการบรรจุเป็นผู้อำนวยการ ของครูทั้งสองท่าน ได้แก่ ครูอนงค์ โพธิ์ไพจิตร และ ครูขวัญพีรากร แซ่ตั้น พร้อมมอบที่ระลึก ณ ร้านอาหารแม่ทองคำ
ในวันจันทร์ที่18 หลังกิจกรรมทำบุญตักบาตรตอนเช้า ทางโรงเรียนได้จัดกิจกรรมให้นักเรียนร่วมแสดงความยินดีแก่ครูทั้งสองท่าน
สุดท้ายนี้ ผู้บริหาร คณะครูและนักเรียน ขออวยพรให้ครูทั้งสองท่านโชคดีในหน้าที่การงานใหม่
![](https://i2.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/02/IMG_2451-COLLAGE.jpg?w=1380)
15,158 total views, 4 views today