วันที่ 14 มกราคม 2562 โรงเรียนวัดราษฎร์บำรุ่งได้รับเกียรติเป็นเจ้าภาพจัด การประชุมสัญจรกลุ่มโรงเรียนอุดมธรรมคุณ ครั้งที่ 1 ปีการศึกษาที่ 2562 ในเวลา 9.30-12.00 น.
โดยช่วงบ่าย คณะศึกษานิเทศจากเขตพื้นที่ เข้าเยี่ยมชม นิเทศการเรียนการสอนของครูและครูผู้ช่วย โรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง เพื่อตรวจความพร้องของอุปกรณ์การเรียน และสื่อต่างๆ พร้อมให้คำแนะนำแก่ครูผู้ช่วยที่บรรจุใหม่
![](https://i1.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/IMG_2363-COLLAGE.jpg?w=1380)
![](https://i1.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/IMG_2397.jpg?fit=1024%2C683)
![](https://i2.wp.com/rbr.ac.th/wp-content/uploads/2019/01/IMG_2402-1.jpg?resize=1024%2C683)
16,004 total views, 2 views today